Willibald (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
