Dimpact WIM (7.x-2.14) - en to vi translation catalogue (177 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Home
vi: Nhà

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: administrator
vi: người quản lý

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Log
vi: Bản ghi

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: General information
vi: Thông tin chung

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Site name
vi: Tên website

en: Footer
vi: Phần chân

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Prev
vi: Trước

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: System
vi: Hệ thống

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Customer id
vi: ID khách hàng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Frequency
vi: Tần suất

en: General
vi: Tổng quát

en: Other
vi: Khác

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Role
vi: Vai trò

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Close
vi: Đóng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Street
vi: Đường

en: City
vi: Thành phố

en: The field %field is required.
vi: Trường dữ liệu %field là bắt buộc.

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Key
vi: Khóa

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Node title
vi: Tiêu đề node

en: Source
vi: Nguồn

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Short
vi: Ngắn

en: author
vi: tác giả

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Autocomplete taxonomy
vi: Tự động hoàn tất taxonomy

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: Product
vi: Sản phẩm

en: County
vi: Hạt

en: Document
vi: Tài liệu

en: New
vi: Mới

en: News
vi: Tin tức

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
vi: Tạo form câu hỏi hoặc liên hệ. Kết quả gửi lên từ form này cùng các thông tin thống kê sẽ được báo cáo cho người quản lý form.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Show more link
vi: Hiện thêm liên kết

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: More information
vi: Thông tin thêm

en: Hide
vi: Ẩn

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Additional information
vi: Thông điệp gửi kèm

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Acronym
vi: Tên gọn

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Bottom Left
vi: Trái dưới

en: Bottom Right
vi: Phải dưới

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Light
vi: Nhẹ

en: Importing...
vi: Đang nhập...

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Primary
vi: Chính

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Not installed.
vi: Chưa cài đặt.

en: Secondary
vi: Phụ

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Add event
vi: Thêm sự kiện

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Movie
vi: Phim

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Edit list
vi: Chỉnh sửa danh sách

en: Top Bar
vi: Thanh đỉnh
