Dimpact WIM (7.x-2.20) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
