Dimpact WIM (7.x-2.24) - en to ta translation catalogue (135 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: administrator
ta: நிர்வாகம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Log
ta: பதிவு

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Prev
ta: முன்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: The field %field is required.
ta: புலம் %field தேவையானது.

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Key
ta: சாவி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Short
ta: குறுகல்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: New
ta: புதிய

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: More information
ta: மேலும் தகவல்கள்

en: Hide
ta: மறை

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Data
ta: தரவு

en: Any
ta: ஏதும்

en: Additional information
ta: மேலதிகத் தகவல்கள்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக உங்கள் மேலேற்றும் கோப்பு, %filename  என்று பெயர் மாற்றம் செய்யப்படுகிறது

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Dots
ta: புள்ளிகள்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
