Dimpact WIM (7.x-2.49) - en to fil translation catalogue (77 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Footer
fil: Paanan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Items
fil: Mga bagay

en: System
fil: Sistema

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Key
fil: Susi

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Short
fil: Maigsi

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
fil: Para sa kaligtasan, ang iyong ikinargang ito ay muling pinangalanan bilang %filename.

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
