Dimpact WIM (7.x-2.64) - en to te translation catalogue (113 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Attribute
te: లక్షణము

en: Value
te: విలువ

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Log
te: చిట్టా

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Depth
te: లోతు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Add
te: చేర్చు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Attachment
te: జోడింపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Items
te: అంశాలు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: General
te: సాధారణ

en: Other
te: ఇతర

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Role
te: పాత్ర

en: Close
te: మూసివేయి

en: City
te: నగరం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: 1 week
te: 1 వారం

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: Hide
te: దాచు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
te: భద్రతా కారణాల రీత్యా, మీ ఎక్కింపుని %filenameగా మార్చాం.

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
