Dimpact WIM (7.x-2.7) - en to ml translation catalogue (62 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: administrator
ml: കാര്യനിർവാഹകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Log
ml: ലോഗ്

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Depth
ml: ആഴം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Menu
ml: മെനു

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
