Wishlist Module (7.x-2.5) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Item
te: అంశం

en: content
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Estimated Cost
te: అంచనా వెయ్యబడిన ఖర్చు

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Primary URL
te: ప్రాథమిక URL

en: Secondary URL
te: రెండవ శ్రేణి URL

en: Quantity Requested
te: అభ్యర్థించిన పరిమాణం

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: More
te: మరిన్ని

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: @count new
te: @count కొత్తవి

en: Action
te: చర్య

en: Cost
te: ధర

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Purchaser
te: కొనుగోలుదారు

en: For
te: కొరకు

en: unknown
te: తెలియని

en: Last updated on
te: చివరి నవీకరణ

en: Item Name
te: అంశం పేరు

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Login for information on this gift
te: ఈ బహుమతిపై సమాచారానికి ప్రవేశించండి

en: Login to get this gift
te: ఈ బహుమతిని పొందడానికి ప్రవేశించండి

en: new
te: కొత్త

en: I really want this
te: నాకు ఇది నిజంగా కావాలి

en: Login to see full link
te: పూర్తి లికుని చూడడానికి ప్రవేశించండి

en: error
te: సమస్య

en: Anonymous
te: అనామకం
