Word Link (7.x-1.7) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: The file could not be created.
ml: ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.
