Word Link (7.x-2.21) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: The file could not be created.
te: ఫైలుని సృష్టించలేకపోయాం.

en: Default values
te: అప్రమేయ విలువలు
