WordPress Migrate (7.x-2.0-rc2) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Development
vi: Phát triển

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Import
vi: Nhập vào

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Operation
vi: Thao tác

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Authors
vi: Tác giả

en: Importing
vi: Nhập

en: @name's blog
vi: Blog của @name

en: Import from a file
vi: Nhập từ tập tin
