WordPress Migrate (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Import
fil: Angkatin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Posts
fil: Mga paskil

en: @name's blog
fil: Blog ni @name
