WordPress Migrate (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: @name's blog
ta: @name'
     
    
    
    ன்  வலை
    ப்பதிவு
