WordPress Migrate (7.x-2.1-rc1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: @name's blog
ta: @name's இனுடைய வலைப்பு
