WordPress Migrate (7.x-2.2) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി
