WordPress Migrate (7.x-2.0-rc2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Posts
te: టపాలు

en: @name's blog
te: @name యొక్క బ్లాగు
