Workbench Access (7.x-1.0-beta7) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Section
vi: Phần

en: The name of the menu.
vi: Tên của menu.

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Install
vi: Cài đặt

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Visitors
vi: Khách tham quan

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần
