Workbench Access (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Menu
ta: பட்டி

en: The name of the menu.
ta: பட்டியினுடைய பெயர்.

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி
