Workbench Access (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -
