Workbench Files (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Page
vi: Trang

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
