Workbench Media (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Files
vi: Các tập tin

en: Page
vi: Trang

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
