Workbench Menu (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Node
ta: கணு

en: Menus
ta: பட்டிகள்
