Workbench Menu (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: File
vi: Tập tin

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Node ID
vi: ID node

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Order
vi: Thứ tự

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Select
vi: Chọn

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Menu Item
vi: Mục trình đơn

en: File Type
vi: Kiểu tập tin

en: Clickable
vi: Có thể nhắp
