Workbench Menu (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Item Name
ta: பொருளின் பெயர்

en: File
ta: கோப்பு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Top
ta: மேல்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: Order
ta: வரிசை

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Item ID
ta: பொருள் ID
