Workbench Menu (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Item Name
te: అంశం పేరు

en: File
te: ఫైల్

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Top
te: పైన

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Mail
te: మెయిల్

en: Order
te: క్రమం

en: Select
te: ఎంచుకోండి
