Workbench Menu (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Item Name
ml: ഇനത്തിൻ്റെ പേര്

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്
