Workbench Moderation (7.x-1.0-beta7) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி
