Workbench Moderation (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Configure content moderation.
ta: உள்ளடக்க மதிப்பாய்வை கட்டமைத்தல்.

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Current
ta: தற்சமய

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
