Workbench Moderation (7.x-3.0) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en:  and
vi:  và

en: View
vi: Xem

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: action
vi: hành động

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Current
vi: Hiện thời

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Output machine name
vi: Tên máy đầu ra

en: Asc
vi: Tăng dần
