Workbench Scheduler (7.x-2.0-beta2) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Active
vi: Hoạt động

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Cron settings
vi: Các thiết lập Cron

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: This action cannot be undone
vi: Thao tác này không hủy bỏ

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Schedule Name
vi: Tên lịch trình

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
