Workflow (7.x-2.11) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: History
fil: Kasaysayan

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Post
fil: Paskil

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Comment
fil: Puna

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Edit comment
fil: Wastuhin ang komento

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
