Workflow (7.x-2.12) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: optional
ta: ஏதாவது

en: required
ta: தேவையானது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Access
ta: அணுகு

en: History
ta: வரலாறு

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Post
ta: பதிவு

en: Page
ta: பக்கம்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Form
ta: படிவம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Site email address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -
