Workflow (7.x-2.3-beta3) - en to vi translation catalogue (81 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: optional
vi: tùy chọn

en: required
vi: bắt buộc

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: History
vi: Lịch sử

en: hidden
vi: ẩn

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Post
vi: Bài gửi

en: Page
vi: Trang

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Time zone
vi: Múi giờ

en: Field name
vi: Tên trường

en: Count
vi: Số lượng

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: By
vi: Bởi

en: here
vi: ở đây

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: author
vi: tác giả

en: updated content
vi: nội dung đã cập nhật

en: Old State
vi: Trạng thái cũ

en: New State
vi: Trạng thái mới

en: Workflow History
vi: Lịch sử luồng công việc

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: workflow
vi: tình trạng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Action %action has been unassigned.
vi: Hành động %action đã được bỏ gán.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Edit comment
vi: Chỉnh sửa bài bình luận

en: Unknown state
vi: Trạng thái không rõ

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: label
vi: nhãn

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Since
vi: Kể từ

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: The human-readable name of this content type.
vi: Tên của kiểu nội dung có thể đọc được.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
