Workflow (7.x-2.3) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: optional
te: ఐచ్చికం

en: required
te: తప్పనిసరి

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: Time
te: సమయం

en: History
te: చరితం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Attachment
te: జోడింపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Post
te: టపా

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Count
te: లెక్క

en: State
te: రాష్ట్రం

en: here
te: ఇక్కడ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: - All -
te: - అన్ని -
