Workflow (7.x-2.5-beta1) - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Date
gu: તારીખ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Weight
gu: તરલતા

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Time
gu: સમય

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Node
gu: નોડ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Time zone
gu: સમય ક્ષેત્ર

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: author
gu: લેખક

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Edit comment
gu: ટિપ્પણી સંપાદિત કરો

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Current user
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા
