Workflow Extensions (7.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: Submit
vi: Gửi đi

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Desc
vi: Giảm dần

en: By
vi: Bởi

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Edit comment
vi: Chỉnh sửa bài bình luận

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
