World of Warcraft API (7.x-1.1-beta2) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: status
ta: நிலை

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Operation
ta: செயல்

en: China
ta: சைனா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: any
ta: எதுவும்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: The website encountered an unexpected error. Please try again later.
ta: இணைய தளத்தில் எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து பிறகு முயற்சி செய்யவும்

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: %property is %value
ta: %property ஆவது %value

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
