World of Warcraft API (7.x-2.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: remove
vi: xóa

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: status
vi: trạng thái

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: blocked
vi: khóa

en: active
vi: hoạt động

en: Code
vi: Mã

en: Public Key
vi: Khoá công khai

en: Private Key
vi: Khoá cá nhân

en: Role
vi: Vai trò

en: Class
vi: Lớp

en: Users
vi: Người dùng

en: class
vi: lớp

en: Level
vi: Cấp

en: Operation
vi: Thao tác

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: any
vi: bất kì

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Running
vi: Đang chạy

en: Character
vi: Ký tự

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Member
vi: Thành viên

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Paused
vi: Đã tạm dừng

en: The website encountered an unexpected error. Please try again later.
vi: Site đã bị gặp lỗi không mong muốn. Vui lòng thử lại sau.

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: <a href="@rfc4646">RFC 4646</a> compliant language identifier. Language codes typically use a country code, and optionally, a script or regional variant name. <em>Examples: "en", "en-US" and "zh-Hant".</em>
vi: Định danh ngôn ngữ theo chuẩn <a href="@rfc4646">RFC 4646</a>. Thường gồm mã quốc gia, có thể có thêm phần tên vùng địa lý đi phía sau. <em>Ví dụ: "en", "en-US" và "zh-Hant".</em>

en: Invalid language code.
vi: Mã ngôn ngữ không hợp lệ.

en: Administrators only
vi: Chỉ dành cho quản trị viên

en: %field may only contain characters a-z, underscores, or hyphens.
vi: %field chỉ được phép chứa các chữ cái a-z, dấu gạch dưới hoặc gạch ngang.

en: %field cannot contain any markup.
vi: %field không được chứa mã HTML.

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và

en: %property is %value
vi: Thuộc tính %property bằng %value

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Enable !title
vi: Bật !title

en: Set !title as default
vi: Đặt !title làm mặc định
