World of Warcraft API (7.x-2.0-unstable6) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: List
fil: Listahan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: status
fil: katayuan

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: active
fil: aktibo

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: United States
fil: Estados Unidos

en: any
fil: kahit ano

en: <a href="@rfc4646">RFC 4646</a> compliant language identifier. Language codes typically use a country code, and optionally, a script or regional variant name. <em>Examples: "en", "en-US" and "zh-Hant".</em>
fil: Tagakilala ng wika ayon sa <a href="@rfc4646">RFC 4646</a>.  Ang mga kowd ng wika ay karaniwang gumagamit ng kowd ng bansa at opsyonal na mayroong iskrip o rehiyonal na katumbas. <em>Halimbawa: "en", "en-PH" and "zh-Hant".</em>
