World of Warcraft API (7.x-2.0-unstable6) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Item
ml: ഇനം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Invalid language code.
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ് നിലവിലില്ല.

en: %property is %value
ml: %property  %value ആണ്
