World of Warcraft API (7.x-2.6) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Item
te: అంశం

en: List
te: జాబితా

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: status
te: స్థితి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Code
te: కోడ్

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: English name
te: ఇంగ్లీషు పేరు

en: Native name
te: దేశీయ పేరు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Invalid language code.
te: తప్పుడు భాషా సంకేతం

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే
