World of Warcraft Guild Hosting (7.x-2.0-alpha20) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: error
fil: mali

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: All
fil: Lahat

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: Log in
fil: Lumagda

en: English
fil: Ingles

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: German
fil: Aleman

en: Account
fil: Akawnt
