World of Warcraft Guild Hosting (7.x-3.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (53 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: error
vi: lỗi

en: Go
vi: Đi

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: mail
vi: thư

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: All
vi: Tất cả

en: Filter
vi: Lọc

en: Photos
vi: Ảnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Class
vi: Lớp

en: Order
vi: Thứ tự

en: Level
vi: Cấp

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: normal
vi: bình thường

en: ago
vi: trước

en: Features
vi: Tính năng

en: icon
vi: biểu tượng

en: Search by name
vi: Tìm theo tên

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Blocks
vi: Khối

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Account
vi: Tài khoản

en: filter
vi: Lọc

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Energy
vi: Năng lượng

en: Custom content
vi: Nội dung tự chọn

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Strength
vi: Độ mạnh
