World of Warcraft Guild Hosting (7.x-4.0-alpha26) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: function
ml: പ്രവർത്തനം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: mail
ml: കത്ത്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍
