WOW JS (7.x-1.2) - en to th translation catalogue (6 entries)

en: Not installed
th: ไม่ได้ติดตั้งไว้

en: Installed
th: ติดตั้ง

en: All pages except those listed
th: ทุกหน้ายกเว้นในรายการ

en: Only the listed pages
th: เฉพาะหน้าที่อยู่ในรายการ

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
th: หน้าใดๆ ที่คำสั่ง PHP นี้ส่งค่า <code>TRUE</code> กลับมา (ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น)

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกใช้คำสั่ง PHP ให้พิมพ์คำสั่ง PHP ระหว่าง %php และพึงระลึกเสมอว่า การใช้คำสั่ง PHP ที่ไม่ถูกต้อง อ่านทำให้เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้
