Writer (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
