Web Service Data (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Page
vi: Trang

en: Processor
vi: Bộ xử lý

en: Desc
vi: Giảm dần

en: String
vi: Chuỗi

en: Arguments
vi: Tham số

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Since
vi: Kể từ

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: There was a problem creating field instance %label: @message.
vi: Gặp lỗi khi tạo bản thể cho trường %label: @message.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
