Web Service Data (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: more
te: మరిన్ని

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Page
te: పేజీ

en: String
te: పదబంధం

en: Position
te: స్థానం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Structure
te: నిర్మాణం
