Web Service Data (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
