Wysiwyg (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Deleted
fil: Tinanggal
